Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
Tadpole Trouble
7.9
3,611 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
0
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga game controls
Play
Fullscreen (page)
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa Tadpole Trouble?
Jump where fans are blowing to gain momentum over gaps as you grab stars & reach the pond.
Can we play Tadpole Trouble on mobile?
Hindi, ang Tadpole Trouble ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is Tadpole Trouble free to play?
Oo, libre laruin ang Tadpole Trouble sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play Tadpole Trouble in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang Tadpole Trouble sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.