Masyadong maliit ang iyong screen para malaro ang larong ito
The Daring Dozen
7.7
12,467 beses na nalaro
Salamat, ang boto mo ay nairekord na at malapit ng makita.
241
Bookmark
Naibookmark
Idinagdag sa iyong profile favorites.
Mga detalye ng laro
Ano ang tungkol sa The Daring Dozen?
The dangerous daring mission of twelve eggs to boldly go where no eggs have gone before.
Can we play The Daring Dozen on mobile?
Hindi, ang The Daring Dozen ay idinisenyo para sa paglalaro sa desktop at pinakamahusay itong gumagana sa mga computer na gumagamit ng keyboard o mouse.
Is The Daring Dozen free to play?
Oo, libre laruin ang The Daring Dozen sa Y8 at direktang tumatakbo ito sa iyong browser.
Can we play The Daring Dozen in full screen mode?
Oo, maaaring laruin ang The Daring Dozen sa full screen mode para sa mas nakaka-engganyong karanasan.